ઇન્ડિયા પોસ્ટ ગુજરાત સર્કલ માં 7128 સહિત દેશભરમાં 98083 જગ્યા ભરાશે આજે જ કરો અરજી

ભારતીય ટપાલ વિભાગ દ્વારા કેન્દ્ર સરકારની સરકારી નોકરીઓ શોધી રહેલા ઉમેદવારો માટે 98083 જગ્યાઓની ભરતી માટે સરકારી નોકરીઓની સૂચના જાહેર કરવામાં આવી છે. ભારતીય ટપાલ વિભાગ ભરતી 2022 માટે પાત્ર અને રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસની અધિકૃત વેબસાઈટની મુલાકાત લઈ શકે છે અને છેલ્લી તારીખ પહેલાં અરજી સબમિટ કરી શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે ભારતીય ટપાલ વિભાગ દ્વારા તમામ પોસ્ટલ સર્કલ માટે ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસની ખાલી જગ્યા જારી કરવામાં આવી છે. બેરોજગાર 10મું 12મું પાસ ઉમેદવારો નીચે આપેલા ટેબલ પર ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતીની વિગતવાર માહિતી જોઈ શકે છે.

ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભારતી 2022 માટે, ઉમેદવારો તેમના પોસ્ટલ સર્કલ હેઠળ તેમની અરજી સબમિટ કરી શકે છે અને ભારતીય ટપાલ વિભાગમાં તેમની સેવા આપી શકે છે. ઈન્ડિયા પોસ્ટ જોબ્સ 2022 દ્વારા પોસ્ટમેન, મેઈલ ગાર્ડ, મલ્ટી ટાસ્કિંગ સ્ટાફની જગ્યાઓ પર ભરતી કરવામાં આવશે. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 માટેના ઉમેદવારોની પસંદગી વિભાગ દ્વારા મેરિટ લિસ્ટના આધારે કરવામાં આવશે. બધા બેરોજગાર ઉમેદવારોને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તેઓ અરજી કરતા પહેલા ભારતીય ટપાલ વિભાગની સત્તાવાર સૂચના તપાસે.

ભારતીય ટપાલ વિભાગ ભરતી

જાહેરાત કરનાર
ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ
કુલ જગ્યાઓ 98083
જગ્યા નુ નામ પોસ્ટમેન, મેલ ગાર્ડ, મલ્ટી ટાસ્કિંગ ફોર્સ ( એમ ટી એસ
સત્તાવાર વેબસાઇટ www.gujaratpost.gov.in
લાયકાત
10 and 12
છેલ્લી તારીખ 23 સપ્ટેમ્બર 2022

 

ગુજરાત પોસ્ટ ઓફિસની ખાલી જગ્યા 2022

🔴  પોસ્ટમેન – 4524
🔴  મેલ ગાર્ડ – 74
🔴  MTS – 2530

ઉમેદવારોની પસંદગી સ્કીલ ટેસ્ટ ના માધ્યમ થી કરવામાં આવશે

એસસી. એસટી. પીડબ્લ્યુંડી ઉમેદવારોએ અરજી ફી ભરવાની નથી જ્યારે આ સિવાયની કેટગરી માં આવતા ઉમેદવારોએ રૂ 100 અરજી ફી ભરવાની રહેશે.

ઓફીશીયલ નોટીફિકેશન

અરજી કેવી રીતે કરશો ?

ઓફીશીયલ વેબસાઇટ indiapost.gov.in પર ‘ પોસ્ટ ઓફિસ રિક્રુટમેન્ટ 2022 ‘ લીંક પર ક્લિક કરો

રજિસ્ટ્રેશન બટન પર ક્લિક કરી મોબાઇલ નંબર નાખો.

હવે ભરતી ફોર્મ ભરી જરૂરી ડોક્યુમેન્ટ અપલોડ કરો.

એપ્લીકેશન સબમિટ કરી ફી ભરો.

 

 

 

Leave a Comment

Join Our Whatsapp Group