હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપ

હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપ્લિકેશન તમને તમારા દેશના ભારતીય રાષ્ટ્રધ્વજના ફોટાને તમારા પોતાના ફોટા સાથે મિશ્રિત કરવાની મંજૂરી આપે છે. હેપ્પી ઈન્ડિપેન્ડન્સ ડે ઈન્ડિયા 2022, ચાલો તમારા ફોટાને અમારી નવીનતમ ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ 2022 સાથે ફ્રેમ કરીને આ મહાન દિવસની ઉજવણી કરીએ.

ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ સાથે સુપર કૂલ ઈમેજો બનાવીને ભારતના સ્વતંત્રતા દિવસની ઉજવણી કરો! તમારા ફોટાને અલગ અને વિશેષ બનાવવાનો આ સમય છે. અને તેમના પર મહાન ભારતીય ચિત્ર ફ્રેમ્સ લાગુ કરવા સિવાય બીજો કોઈ સારો રસ્તો નથી. જો તમને નવી અને અનન્ય ભારતીય ધ્વજ ફ્રેમ જોઈતી હોય, તો “ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ” એપ ડાઉનલોડ કરો જે ખૂબ જ રંગીન અને ખુશનુમા છે. દરેકને તમારા નવા ફ્રેમવાળા ચિત્રો ગમશે. ભારતીય ધ્વજ સાથે ફોટો એડિટિંગનો આનંદ માણો!

હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપ

હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપ્લિકેશન ખૂબ જ ખાસ આ એપ્લિકેશન સાથે તમારી છબીને યાદગાર બનાવે છે. તમારી મનપસંદ છબી પસંદ કરો અને તેને મનપસંદ ફ્રેમમાં ઉમેરો. ચિત્રો માટેની તમારી નવી ફ્રેમ્સ ખૂબ સરસ દેખાશે અને તમને યાદ કરાવશે કે કોઈ વ્યક્તિ તમને કેટલો પ્રેમ કરે છે અને તમારી કાળજી રાખે છે, ભલે તે આ સમયે તમારી સાથે ન હોય.

સ્વતંત્રતા દિવસ, ભારતમાં ત્રણ રાષ્ટ્રીય રજાઓમાંથી એક (અન્ય બે 26 જાન્યુઆરીએ પ્રજાસત્તાક દિવસ અને 2 ઓક્ટોબરના રોજ મહાત્મા ગાંધીનો જન્મદિવસ), તમામ ભારતીય રાજ્યો અને કેન્દ્રશાસિત પ્રદેશોમાં મનાવવામાં આવે છે. સ્વતંત્રતા દિવસની પૂર્વસંધ્યાએ, ભારતના રાષ્ટ્રપતિ ‘રાષ્ટ્રને સંબોધન’ આપે છે. 15 ઓગસ્ટના રોજ, વડા પ્રધાન દિલ્હીમાં ઐતિહાસિક સ્થળ લાલ કિલ્લાના કિલ્લા પર ભારતીય ધ્વજ ફરકાવે છે.

પ્રજાસત્તાક દિવસ એ તારીખનું સન્માન કરે છે કે જે દિવસે ભારતનું બંધારણ 26 જાન્યુઆરી 1950 ના રોજ અમલમાં આવ્યું હતું અને ભારતના ગવર્નિંગ ડોક્યુમેન્ટ તરીકે ભારત સરકાર અધિનિયમ (1935) ને બદલે છે.

હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપ અને ડીપી મેકર સરસ અને શ્રેષ્ઠ એપ છે જે તમને તમારો ફોટો કસ્ટમાઇઝ કરવા દે છે. તમારી ગેલેરીમાંથી ફોટો પસંદ કરો અથવા તેને ઉપકરણ કેમેરાથી લો, એક ફ્રેમ પસંદ કરો અને શ્રેષ્ઠ અસરો સાથે તમારો ફોટો જનરેટ કરો અને પ્રજાસત્તાક દિવસ અને સ્વતંત્રતા દિવસ અથવા અન્ય રાષ્ટ્રીય દિવસના દિવસોમાં તમારા મિત્રોને શેર કરો અથવા તેને તમારા ઉપકરણ પર એક સરળ ટચ પર સાચવો. .

ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ

આ તમામ ભારતીય લોકો માટે બનાવેલ સૌથી મહાન ફોટો ફ્રેમિંગ એપ્લિકેશન છે. ભારતીય શું તમે ક્યારેય તમારા ફોટાને ભારતીય ધ્વજ વડે ઢાંકવા માગ્યા છે? હવે તમે તેને ઝડપી અને સરળતાથી કરી શકો છો. શક્ય તેટલી વહેલી તકે ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ ડાઉનલોડ કરો અને તમારા ફોટાને સુંદર બનાવો. ફોટા માટે શ્રેષ્ઠ વ્યક્તિગત ફ્રેમ તમારી રાહ જોઈ રહી છે. વિવિધ આકાર અને ડિઝાઇનની નવીનતમ ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ ડાઉનલોડ કરો.
જો તમે સ્વતંત્રતા દિવસ માટે તમારી તસવીરો દેશભક્તિની બનાવવા માંગતા હોવ તો તમારે આ પિક્ચર ફ્રેમિંગ એપ્લિકેશનની જરૂર છે. ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ ખૂબ રંગીન અને તેજસ્વી છે અને જો તમે આ ચિત્ર ફ્રેમ્સ તેમના પર લાગુ કરો તો તમારા ફોટા તેના જેવા જ હોઈ શકે છે.

કેવી રીતે વાપરવું:

મોબાઇલ ગેલેરીમાંથી ફોટો પસંદ કરો અથવા આ પાક ફ્લેગ એપ્લિકેશનમાં ક્લિક કરવા માટે મોબાઇલ કેમેરાનો ઉપયોગ કરો.
હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપમાં આપેલ ભારતીય ધ્વજની છબીની ફ્રેમ અને અસરો પસંદ કરો
ભારતીય ધ્વજ ફોટો ફ્રેમ એપ્લિકેશન આપમેળે તમારા ફોટાને હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપ્લિકેશનમાં ફીટ કરો જેને તમે ખસેડી શકો છો, ઝૂમ ઇન કરી શકો છો અથવા ઝૂમ આઉટ કરી શકો છો.
તમે તમારા મોબાઈલમાં આ એપ વડે એડિટ કર્યા પછી ફોટો સેવ કરી શકો છો અને તેને ભારતીય રાષ્ટ્રધ્વજ ફોટો ફ્રેમ એપમાં એક્સેસ કરી શકો છો.
તમે આ એપ્લિકેશનથી સીધા જ ભારતીય ધ્વજની તસવીરો શેર કરી શકો છો.
તમે 15 ઓગસ્ટ 2022 ના દિવસે આ ફોટાનો પ્રોફાઇલ ફોટા તરીકે ઉપયોગ કરી શકો છો.

હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમઃ અહીં ક્લિક કરો

 

 

5 thoughts on “હર ઘર તિરંગા ફોટો ફ્રેમ એપ”

Leave a Comment

Join Our Whatsapp Group