જુનિયર ક્લાર્ક અને તલાટીની પરીક્ષાનું પરિણામ જાહેર, જુઓ સિલેકશન લિસ્ટ

તલાટી અને જુનિયર ક્લાર્કની પરીક્ષા માટે આતુરતાપૂર્વક અપેક્ષિત GPSSB અંતિમ પસંદગી યાદી 2023 આખરે બહાર પાડવામાં આવી છે, જેનાથી ઉમેદવારોની લાંબી રાહનો અંત આવ્યો છે. ગુજરાત પંચાયત સેવા પસંદગી બોર્ડના અધ્યક્ષ IPS હસમુખ પટેલે આ જાહેરાત કરી હતી. IPS હસમુખ પટેલે ટ્વિટર પર માહિતી આપી હતી કે કુલ 3437 તલાટી કમ મંત્રીની જગ્યાઓ અને 1181 જુનિયર ક્લાર્કની જગ્યાઓ માટેની અંતિમ પસંદગીની યાદી આજે બોર્ડની વેબસાઇટ પર સત્તાવાર રીતે પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે.

જુનિયર ક્લાર્ક અને તલાટીની પરીક્ષાઓનું પરિણામ સત્તાવાર રીતે જાહેર કરવામાં આવ્યું છે. અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે અંતિમ પસંદગી યાદી હવે સત્તાવાર વેબસાઇટ પર એક્સેસ કરી શકાશે. વધુમાં, આ પરીક્ષાઓના પરિણામોએ રાજ્યભરના હજારો મહત્વાકાંક્ષી ઉમેદવારોને અપાર આનંદ અને સંતોષ આપ્યો છે. મહત્વનું છે કે, જુનિયર ક્લાર્કની પરીક્ષા 9 એપ્રિલે જ્યારે તલાટીની પરીક્ષા 7 મેના રોજ લેવાઈ હતી.

મહત્વપૂર્ણ લિંક

ક્લાર્કની પરીક્ષાનું પરિણામ જાણવા માટે અહીં ક્લિક કરો
તલાટીની પરીક્ષાનું પરિણામ જાણવા માટે અહીં ક્લિક કરો

Leave a Comment

Join Our Whatsapp Group