SBI સાથે તમારા મોબાઈલથી કામ કરીને દર મહિને ₹50,000 કમાવો

અદ્યતન ટેક્નોલોજી અને ડિજિટાઇઝેશનના આધુનિક યુગમાં, રોજગારની ઇચ્છનીય તકો મેળવવી એ ઘણી વખત ખૂબ જ ભયાવહ સાબિત થઈ શકે છે, ખાસ કરીને એવા વ્યક્તિઓ માટે કે જેમણે લાંબા સમય સુધી બેરોજગારીનો સામનો કર્યો હોય. જો કે, બેંક ઓફ ઈન્ડિયા, તેની અસાધારણ સેવાઓ માટે પ્રસિદ્ધ છે, એક નોંધપાત્ર સંભાવના રજૂ કરે છે જે સંભવિતપણે તમારા માટે આ દુર્દશાને દૂર કરી શકે છે.

સ્ટેટ બેંક ઓફ ઈન્ડિયાએ તાજેતરમાં “SBI વર્ક ફ્રોમ હોમ” નામની ગ્રાઉન્ડબ્રેકિંગ પહેલ શરૂ કરી છે, જે વ્યક્તિઓ માટે તેમના મોબાઈલ ઉપકરણોની સગવડતાથી નોંધપાત્ર આવક પેદા કરવાની અવિશ્વસનીય તક રજૂ કરે છે. આ અસાધારણ કાર્યક્રમ ખાસ કરીને શિક્ષિત બેરોજગાર વ્યક્તિઓની જરૂરિયાતોને પૂરી કરવા માટે ખૂબ જ ઝીણવટપૂર્વક તૈયાર કરવામાં આવ્યો છે જેઓ આતુરતાપૂર્વક કામ કરવાની અને પોતાના ઘરની આરામ અને સુરક્ષામાંથી કમાવવાની તક શોધી રહ્યા છે.

SBI Work from Home કમાનારાઓ માટે તક

તાજેતરમાં, SBI એ તેમના અધિકૃત પોર્ટલ દ્વારા જાહેરાત કરી હતી કે તેઓ સક્રિયપણે એવા વ્યક્તિઓને શોધી રહ્યા છે જેઓ હાલમાં બેરોજગાર છે કે તેઓ વીમા સલાહકાર તરીકે તેમની ટીમમાં જોડાય. વીમા સલાહકાર તરીકે, તમારી મુખ્ય જવાબદારી સંભવિત ગ્રાહકોને SBI દ્વારા ઓફર કરવામાં આવતી વિવિધ વીમા યોજનાઓ અને નીતિઓ વિશે શિક્ષિત કરવાની આસપાસ ફરશે.

તમારી ભૂમિકામાં ગ્રાહકોને તેમની ચોક્કસ જરૂરિયાતો અને પસંદગીઓને અનુરૂપ સૌથી યોગ્ય વીમા પૉલિસીઓ તરફ અસરકારક રીતે વેચાણ અને માર્ગદર્શન આપવાનો પણ સમાવેશ થશે. SBI તેમના પોતાના ઘરના આરામથી કામ કરવા માંગતા વ્યક્તિઓ માટે એક અવિશ્વસનીય તક રજૂ કરે છે.

SBI વર્ક ફ્રોમ હોમ પ્રોગ્રામમાં ભાગ લઈને, તમે તમારા મોબાઈલ ઉપકરણનો ઉપયોગ કરીને ₹50,000 થી ₹100,000 સુધીની નોંધપાત્ર માસિક આવક કમાઈ શકો છો. આ અનોખી તક તમારા નિવાસસ્થાનની બહાર પગ મૂક્યા વિના આવકના સતત પ્રવાહને સુનિશ્ચિત કરતી વખતે તમારું પોતાનું કાર્ય શેડ્યૂલ બનાવવાની સુગમતા પ્રદાન કરે છે.

SBI Work from Home યોગ્યતાના માપદંડ:

સ્ટેટ બેન્ક ઓફ ઈન્ડિયા સાથે વીમા સલાહકાર બનવા માટે,અમુક પાત્રતા માપદંડો છે.જેને પરિપૂર્ણ કરવાની જરૂર છે

 • જો તમે ગૃહિણી, ઉદ્યોગપતિ અથવા ઘરેથી કામ કરવા માંગતા હો તો તમે આ તક માટે અરજી કરી શકો છો.
 • તમારી પાસે સ્થિર ઇન્ટરનેટ કનેક્શન અને મોબાઇલ ઉપકરણ હોવું જોઈએ.
 • તમારે ભારતના રહેવાસી હોવા જોઈએ અને ઓછામાં ઓછું 10મા ધોરણનું શિક્ષણ મેળવેલું હોવું જોઈએ.
 • લઘુત્તમ વય જરૂરિયાત 18 વર્ષ છે

SBI વર્ક ફ્રોમ હોમ માટે કેવી રીતે નોંધણી કરવી:

 • સ્ટેટ બેંક ઓફ ઈન્ડિયાની સત્તાવાર વેબસાઈટની મુલાકાત લો.
 • વેબસાઇટ પર પૂરી પાડવામાં આવેલ વિગતવાર માહિતી મારફતે જાઓ.
 • એકવાર તમે માર્ગદર્શિકા સમજી લો, પછી “ભરતી” વિકલ્પ પર ક્લિક કરો.
 • ભરતી વિભાગમાં, “વીમા સલાહકાર” માટેની લિંક શોધો અને તેના પર ક્લિક કરો.
 • વેબસાઇટ પર આપવામાં આવેલ અરજી ફોર્મ ભરો.
 • ફોર્મમાં દર્શાવ્યા મુજબ જરૂરી દસ્તાવેજો જોડો.
 • ફોર્મ ભર્યા પછી સબમિટ બટન પર ક્લિક કરો.
 • બેંક તમારા સબમિટ કરેલા ફોર્મની ચકાસણી કરશે અને, મંજૂરી મળ્યા પછી, તેમના વીમા ઉત્પાદનો પર તાલીમ આપશે.
 • એકવાર તમે પ્રશિક્ષિત થઈ જાઓ અને વીમા એજન્ટ તરીકે નિમણૂક કરી લો, પછી તમે SBIના વીમા ઉત્પાદનોનો પ્રચાર અને વેચાણ શરૂ કરી શકો છો.
 • તમે ઉત્પાદનો વિશે જેટલા વધુ જાણકાર બનશો, તેટલી સારી રીતે તમે ગ્રાહકોને મદદ કરી શકશો અને તમારા વેચાણમાં વધારો કરી શકશો.
 • તમારો નાણાકીય નફો તમારા વેચાણની કામગીરી પર નિર્ભર રહેશે.
 • સમય સાથે, SBI પ્રમોશન અને ઉચ્ચ શિક્ષણ માટેની તકો પ્રદાન કરે છે, જે ઉચ્ચ કમાણી તરફ દોરી શકે છે.

મહત્વપૂર્ણ લીંક

SBI સત્તાવાર વેબસાઇટ લીંક અહીંક્લિક કરો

Leave a Comment

Join Our Whatsapp Group