ગુજરાત મેટ્રોમાં આવી વિવિધ પોસ્ટ્સ માટે ઑનલાઇન અરજી કરો

ગુજરાત મેટ્રો રેલ કોર્પોરેશન લિમિટેડ ટ્રેનોને નિયંત્રિત કરવા, ગ્રાહકોને મદદ કરવા, વસ્તુઓ ઠીક કરવા અને વધુ જેવી વિવિધ નોકરીઓમાં કામ કરવા માટે લોકોને શોધી રહી છે. લાયકાત ધરાવતા અને ભારતમાં રહેતા લોકો માટે આ નોકરી માટે અધિકૃત વેબસાઇટ દ્વારા ઑનલાઇન અરજી કરવાની આ એક શ્રેષ્ઠ તક છે.ગુજરાત મેટ્રો રેલ કોર્પોરેશન લિમિટેડે સ્ટેશન કંટ્રોલર/ટ્રેન ઓપરેટર (SC/TO), ગ્રાહક સંબંધ સહાયક (CRA), જુનિયર એન્જિનિયર (JE), અને જાળવણી સહિતની વિવિધ જગ્યાઓની ભરતી માટે નવીનતમ સૂચના બહાર પાડી છે.

ગુજરાત મેટ્રો રેલ કોર્પોરેશન ભરતી 2023 

10 મે, 2023 થી શરૂ કરીને, પાત્ર ઉમેદવારો GMRC ભરતી 2023 માટે તેમની અરજી ઓનલાઈન સબમિટ કરી શકે છે. ઓનલાઈન અરજી ફોર્મ સબમિટ કરવાની છેલ્લી તારીખ 9 જૂન, 2023 છે, અને લેખિત પરીક્ષા જુલાઈ 2023 માં હાથ ધરવામાં આવનાર છે.

સંસ્થા ગુજરાત મેટ્રો રેલ કોર્પોરેશન (GMRC) લિમિટેડ
પોસ્ટનું નામ વિવિધ પોસ્ટ્સ
જાહેરાત નં. GMRC/HR/RECT/O&M/2023/05
ખાલી જગ્યાઓ 434
એપ્લિકેશન મોડ ઓનલાઈન
ઓનલાઈન અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ 09મી જૂન 2023
પસંદગી પ્રક્રિયા લેખિત પરીક્ષા અને ગુજરાતી ભાષાની કસોટી
સત્તાવાર વેબસાઇટ www.gujaratmetrorail.com

 

Gujarat Metro Bharti 2023 એપ્લિકેશન ફી અને ખાલી જગ્યાઓ

જનરલ/યુઆર કેટેગરીના ઉમેદવારોએ રૂ.ની અરજી ફી ચૂકવવી જરૂરી છે. 600/-, જ્યારે SEBC/OBC ઉમેદવારોએ રૂ. 300/-. SC/ST/EWS ઉમેદવારો માટેની અરજી ફી રૂ. 150/-. અરજી ફીની ચુકવણી ઓનલાઈન કરવાની રહેશે.

GMRC ભરતી 2023 કુલ 424 ખાલી જગ્યાઓની જાહેરાત કરી રહી છે, અને GMRC નોટિફિકેશન 2023 પોસ્ટ-વાઈઝ અને કેટેગરી-વાર ખાલી જગ્યા વિતરણ વિશે વિગતો પ્રદાન કરે છે. ઉમેદવારોને શૈક્ષણિક લાયકાત, વય મર્યાદા અને અન્ય આવશ્યકતાઓ તપાસવા માટે સૂચનાનો સંદર્ભ લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

GMRCrecruitment 2023 પસંદગી પ્રક્રિયા

Gujarat Metro Bharti 2023 માટેની પસંદગી પ્રક્રિયામાં એક લેખિત કસોટીનો સમાવેશ થાય છે જે ટેકનિકલ જ્ઞાન, તાર્કિક ક્ષમતા અને તર્ક, જથ્થાત્મક યોગ્યતા, સામાન્ય અંગ્રેજી અને ગુજરાતી ભાષા પ્રાવીણ્યનું મૂલ્યાંકન કરે છે. લેખિત પરીક્ષા 2 કલાક માટે લેવામાં આવે છે અને તેમાં કુલ 100 ગુણ હોય છે. દરેક પ્રશ્નમાં એક માર્ક હોય છે, અને દરેક ખોટા જવાબ માટે ચોથા ભાગનું નેગેટિવ માર્કિંગ હોય છે.

Important links

સત્તાવાર સૂચના અહીં ક્લિક કરો
હોમ પેજ અહીં ક્લિક કરો

Leave a Comment

Join Our Whatsapp Group