ધોરણ 12 કોમર્સ અને આર્ટસ નું પરિણામ 2023

GSEB 12th Result 2023 – ધોરણ 12 કોમર્સ અને આર્ટસ નું પરિણામ 2023 – આગામી મહિનામાં, ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ (GSEB) ની ઓફિસિયલ વેબસાઇટ આર્ટસ અને કોમર્સ અને સામાન્ય પ્રવાહ બંનેના પરિણામો પ્રકાશિત કરશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે એ નોંધવું જરૂરી છે કે ગુજરાત બોર્ડ 12મું સામાન્ય પ્રવાહ પરિણામ 2023 ગુજરાત બોર્ડ આર્ટસ/કોમર્સ પરિણામ 2023 જાહેર કરતા પહેલા જાહેર કરવામાં આવશે. તેથી, વિદ્યાર્થીઓને પૂરતી વ્યવસ્થા કરવાની જાણ કરવામાં આવે છે.

GSEB 12th પરિણામ 2023 Highlight

સંસ્થાનું નામ ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ (GSEB)
પરીક્ષા નામ જનરલ (આર્ટસ / કોમર્સ)
પરીક્ષા મોડ ઓફલાઈન
પરિણામ તારીખ મે 2023
ઓફિસિયલ વેબસાઈટ gseb.org

ધોરણ 12 આર્ટસ અને કોમર્સ પરિણામ

જો તમે ગુજરાત બોર્ડ ધોરણ 12 જનરલ (આર્ટસ / કોમર્સ) પરિણામ ની શોધમાં હોવ તો, આગળ ન જુઓ અને નીચેની પોસ્ટ જુઓ જે GSEB 12th નું પરિણામ 2023 કેવી રીતે જોઈ શકાશે તેની માહિતી આપેલ છે. વધુમાં, આ માહિતી GSEB પર ઊંડાણપૂર્વકની ચર્ચા જાહેર કરશે. GSEB 12th જનરલ (આર્ટસ / કોમર્સ) પરિણામ 2023.

GSEB 12મા સાયન્ટિફિક પરિણામ 2023 ને લગતી તમામ જટિલ વિગતો જાણવા માટે તૈયાર રહો. તેમ છતાં, ગુજરાત બોર્ડ GSEB 12th વિજ્ઞાનના પરિણામના પરિણામને સમજવા માટે તેની પ્રાથમિક સમજ જરૂરી છે. એ નોંધવું મહત્વપૂર્ણ છે કે ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ (GSEB) એ માર્ચ 2023 માં ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ HSC બારમી વિજ્ઞાન પરીક્ષા 2023નું આયોજન કર્યું હતું.

GSEB 12th Result 2023 પરિણામ તારીખ

ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ (GSEB) દ્વારા 28 માર્ચ,2023 થી 12 એપ્રિલ, 2023 દરમિયાન ગુજરાત રાજ્યમાં અસંખ્ય પરીક્ષા કેન્દ્રોમાં ઉચ્ચતર માધ્યમિક પ્રમાણપત્ર (સામાન્ય અને વિજ્ઞાન) પરીક્ષા લેવામાં આવી હતી. માર્કશીટ તરીકે, GSEB 12th પરિણામ મેં 2023ના રોજ ઉપલબ્ધ થશે. તેમની ઓફિસિયલ GSEB વેબસાઇટ પર

GSEB 12th પરિણામ 2023 કેવી રીતે ચેક કરવું?

  • ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડની ઓફિસિયલ સાઇટ gseb.org પર જાઓ.
  • તમારું ગુજરાત બોર્ડ GSEB 12th પરિણામ 2023 મેળવવા માટે, ફક્ત અનુરૂપ લિંક પર ક્લિક કરો અને આપેલ માહિતીનું પાલન કરો.
  • હાલમાં, એક નવું વેબ પેજ જોવામાં આવશે.
  • ફોર્મમાં GSEB 12th પરિણામ 2023 માટે રોલ નંબર આપો.
  • ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે સાચવી રાખવા માટે પરિણામ ડાઉનલોડ અને પ્રિન્ટ કરવાનું સુનિશ્ચિત કરો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક

ધોરણ 12th પરિણામ અહીં ક્લિક કરો
સત્તાવાર વેબસાઇટ અહીં ક્લિક કરો

Leave a Comment

Join Our Whatsapp Group